libuser - en to te translation catalogue (227 entries)

en: %s did not have a gid number.
te: %s gid సంఖ్యను కలిగిలేదు.

en: %s does not exist
te: %s లేదు

en: %s is not authorized to change the finger info of %s
te: %s యొక్క ఫింగర్ సమాచారాన్ని మార్చుటకు %s అధికారంలేదు

en: %s value `%s': `:' not allowed
te: %s విలువ `%s': `:' అనుమతించబడలేదు

en: Account Expires:	%s
te: ఖాతా గతించినది:	%s

en: Account creation failed: %s.
te: ఖాతా సృష్టీకరణ విఫలం: %s.

en: Account is locked.
te: ఖాతా స్థంభించినది.

en: Account is not locked.
te: ఖాతా స్థంభించబడలేదు.

en: Authentication failed for %s.
te: %s కు దృవీకరణ విఫలమైనది.

en: Both -L and -U specified.
te: -L మరియు -U తెలుపబడినవి.

en: Can't set default context for /etc/passwd
te: /etc/passwd కు సిద్ద సందర్భాన్ని అమర్చలేము

en: Changing finger information for %s.
te: %s కొరకు ఫింగర్ సమాచారం మార్చబడుతోంది.

en: Changing password for %s.
te: %s అనుమతిపదం మారుస్తుంది.

en: Changing shell for %s.
te: %s కొరకు షెల్ ను మారుస్తోంది.

en: Copying user structure:
te: వినియోగదారుని ఆకృతిని నకలుతీయుట:

en: Cyrus SASL error creating user: %s
te: వినియోగదారుని సృష్టించుటలో సైరస్ SASL దోషం: %s

en: Cyrus SASL error removing user: %s
te: వినియోగదారుని తోలగించుటలో సైరస్ SASL దోషం: %s

en: Default user attribute names:
te: సిద్ద వినియోగదారుని యాట్రిబ్యూట్సు పేరులు:

en: Default user object classes:
te: సిద్ద వినియోగదారుని ఆబ్జక్టు క్లాసులు:

en: E-Mail Address
te: ఇ-టపా చిరునామా

en: Entry not found.
te: ప్రవేశం కనిపించలేదు.

en: Error changing mode of `%s': %s
te: `%s' యొక్క దోష మార్పు రీతి: %s

en: Error changing owner of `%s': %s
te: `%s' యొక్క యజమానిని మార్చుటలో దోషం: %s

en: Error creating %s: %s.
te: %s సృష్టించుటలో దోషం: %s

en: Error creating account for `%s': line improperly formatted.
te: `%s' కు ఖాతా సృష్టించుటలో దోషం:పంక్తి సరిగా కూర్చబడలేదు.

en: Error creating group `%s': %s
te: సమూహం %s సృష్టించుటలో దోషం: %s

en: Error creating group for `%s' with GID %jd: %s
te: `%s' కు GID %jd తో సమూహం సృష్టించుటలో దోషం: %s

en: Error creating home directory for %s: %s
te: %s కు నివాస సంచయం సృష్టించుటలో దోషం: %s

en: Error creating user account for %s: %s
te: %s కు వినియోగదారుని ఖాతా సృష్టించుటలో దోషం: %s

en: Error initializing %s: %s
te: %s ను సిద్దీకరించుటలో దోషం: %s

en: Error initializing %s: %s.
te: %s సంస్థాపించుటలో దోషం: %s.

en: Error initializing PAM.
te: PAM సంస్థాపనలో దోషం.

en: Error looking up %s: %s
te: %s లో దోషాన్ని చూస్తోంది:%s

en: Error moving %s to %s: %s.
te: %s నుండి %s కు కదులుటలో దోషం: %s.

en: Error opening `%s': %s.
te: `%s' తెరువుటలో దోషం:%s.

en: Error parsing arguments: %s.
te: మూలకాల పార్సింగ్ లో దోషం: %s.

en: Error reading `%s': %s
te: `%s' చదువుటలో దోషం: %s

en: Error reading from file descriptor %d.
te: ఫైల్ డిస్క్రిప్టార్ %d నుండి చదువుటలో దోషం.

en: Error setting initial password for %s: %s
te: %s కు తోలి అనుమతిపదం అమర్చుటలో దోషం: %s

en: Error setting password for group %s: %s.
te: %s సమూహం కు అనుమతిపదం అమరికలో దోషం: %s

en: Error setting password for user %s: %s.
te: %s కు అనుమతిపదం అమరికలో దోషం: %s

en: Error writing `%s': %s
te: `%s' వ్రాయుటలో దోషం: %s

en: Failed to drop privileges.
te: అనుమతినిరాకరణ లో విఫలమైంది.

en: Failed to modify aging information for %s: %s
te: %s యొక్క వయోసమాచారాన్ని మార్చుటలో విఫలం: %s

en: Failed to set password for group %s: %s
te: సమూహం %s కు అనుమతిపదం అమర్చుటలో విఫలం: %s

en: Failed to set password for user %s: %s.
te: %s వినియోగదారునికి అనుమతిపదం అమర్చుటలో విఫలం: %s.

en: Finger information changed.
te: ఫింగర్ సమాచారం మార్చబడినది.

en: Finger information not changed:  input error.
te: ఫింగర్ సమాచారం మార్చబడలేదు:  ప్రవేశ దోషం.

en: Finger information not changed: %s.
te: ఫింగర్ సమాచారం మార్చబడలేదు:%s.

en: Full Name
te: పుర్తి పేరు

en: Getting default user attributes:
te: సిద్ద వినియోగదారుని యాట్రిబ్యూట్సు పొందుట:

en: Given Name
te: ఇచ్చిన పేరు

en: Group %jd does not exist
te: సమూహం %jd లేదు

en: Group %s could not be deleted: %s
te: %s సముహం తొలగింపలేము: %s

en: Group %s could not be deleted: %s.
te: %s సమూహం తొలగింపబడడు: %s.

en: Group %s could not be locked: %s
te: సమూహం %s లాక్ చేయలేము:%s

en: Group %s could not be modified: %s
te: సమూహం %s మార్పుచేయలేము:%s

en: Group %s could not be modified: %s.
te: సమూహం %s మార్పు చేయబడలేదు: %s.

en: Group %s could not be unlocked: %s
te: సమూహం %s లాక్ తీయలేము:%s

en: Group %s does not exist.
te: సమూహం%s లేదు.

en: Group creation failed: %s
te: సమూహ సృష్టీకరణ విఫలం:%s

en: Group with GID %jd did not have a group name.
te: GID %jd తో ఉన్న సమూహం పేరుకలిగిలేదు.

en: Home Phone
te: నివాస దూర్వాణి

en: Inactive:	%ld
te: అచేతనం:	%ld

en: Internal PAM error `%s'.
te: లోపలి PAM దోషం `%s'.

en: Internal error.
te: లోపలి దోషం.

en: Invalid ID %s
te: సరిగాని ID %s

en: Invalid default value of field %s: %s
te: %s కు సరికాని సిద్దవిలువ : %s

en: Invalid group ID %s
te: సరిగాని సమూహ ID %s

en: Invalid user ID %s
te: వినియోగదారుని ID %s సరిగా లేదు

en: Kerberos Admin Principal
te: కెర్బ్రోస్ ఎడ్మిన్ ప్రిన్సిపల్

en: Kerberos Password for Admin Principal
te: ఎడ్మిన్ ప్రిన్సిపల్ కొరకు కెర్బ్రోస్ అనుమతిపదం

en: Kerberos Realm
te: కేర్బ్రోస్ రియాల్ము

en: LDAP Bind DN
te: LDAP బైండ్ DN

en: LDAP Bind Password
te: LDAP బైండ్ అనుమతిపదం

en: LDAP SASL Authorization User
te: LDAP SASL దృవీకరించు వినియోగదారి

en: LDAP SASL User
te: LDAP SASL వినియోగదారి

en: LDAP Search Base DN
te: LDAP సెర్చు ఆధారం DN

en: LDAP Server Name
te: LDAP సేవిక పేరు

en: Last Change:	%s
te: చివరి మార్పు:	%s

en: Maximum:	%ld
te: గరిష్ఠము:	%ld

en: Minimum:	%ld
te: కనిష్ఠము:	%ld

en: Never
te: ఎప్పటికి కాదు

en: New Shell
te: క్రొత్త షెల్

en: New password
te: క్రొత్త అనుమతిపదం

en: New password (confirm)
te: క్రొత్త అనుమతిపదం (నిశ్చయం)

en: No group name specified, no name for gid %d.
te: సమూహం పేరు తెలుపబడలేదు,gid%d కి పేరు లేదు.

en: No group name specified, using %s.
te: సమూహం పేరు తెలుపబడలేదు, %s ఉపయోగించి.

en: No group name specified.
te: సముహం పేరు తెలుపబడలేదు.

en: No group with GID %jd exists, not removing.
te: GID %jd తో ఏ సమూహం లేదు,తొలగించవద్దు.

en: No new home directory for %s.
te: %s కు క్రొత్త నివాస సంచయము లేదు.

en: No old home directory for %s.
te: %s కు పురాతన నివాస సంచయము లేదు.

en: No user name specified, no name for uid %d.
te: వినియోగదారి పేరు తెలుపలేదు,uid %d కు పేరు లేదు.

en: No user name specified, using %s.
te: వినియోగదారుని పేరు తెలుపబడలేదు,%s ఉపయోగించి.

en: No user name specified.
te: వినియోగదారుని పేరు తెలుపబడలేదు.

en: Office
te: కార్యాలయము

en: Office Phone
te: కార్యాలయ దూర్వాణి

en: Password Expires:	%s
te: అనుమతుపదం గతించినది:	%s

en: Password Inactive:	%s
te: అనుమతిపదం అచేతనం:	%s

en: Password change canceled.
te: అనుమతిపదం మార్పు రద్దుచేయబడింది.

en: Password changed.
te: అనుమతిపదం మార్చబడినది.

en: Passwords do not match, try again.
te: అనుమతిపదం సరితూగలేదు,మరలా ప్రయత్నించండి.

en: Prompts failed.
te: ప్రాంమ్ట్సు విఫలం.

en: Prompts succeeded.
te: ప్రాంమ్ట్సు సఫలం.

en: Refusing to create account with UID 0.
te: UID 0 తో ఖాతా సృష్టించుటకు తిరస్కరిస్తోంది.

en: Refusing to use dangerous home directory `%s' by default
te: ప్రమాదకరమైన నివాస సంచయం `%s' అప్రమేయంగా వుపయోగించుటకు తిరస్కరించుతోంది

en: Refusing to use dangerous home directory `%s' for %s by default
te: ప్రమాదకరమైన డైరెక్టరీ `%s'ను %s కొరకు అప్రమేయంగా వుపయోగించుట తిరస్కరించుతోంది

en: Searching for group named %s.
te: %s పేరుగల సమూహం కొరకు వెతుకులాట.

en: Searching for group with ID %jd.
te: ID %jd తో సమూహం కొరకు వెతుకులాట.

en: Searching for user named %s.
te: %s పేరుగల వినియోగదారుని కొరకు వెతుకులాట.

en: Searching for user with ID %jd.
te: ID %jd తో వినియోగదారుని కోరకు వెతుకులాట.

en: Shell changed.
te: షెల్ మార్చబడినది.

en: Shell not changed: %s
te: షెల్ మార్చబడలేదు:%s

en: Surname
te: ఉపనామము

en: Unknown user authenticated.
te: తెలియని వినియోగదారుడు దృవీకరించబడ్డాడు.

en: Unknown user context
te: తెలియని వినియోగదారుని సందర్భం

en: User %s could not be deleted: %s.
te: %s వినియోగదారుడు తొలగింపబడడు: %s.

en: User %s could not be locked: %s.
te: వినియోగదారుడు %s లాక్ చేయబడలేడు: %s.

en: User %s could not be modified: %s.
te: వినియోగదారుడు %s మార్పు చేయబడలేడు: %s.

en: User %s could not be unlocked: %s.
te: వినియోగదారుడు %s లాక్ చేయబడలేడు: %s.

en: User %s does not exist.
te: %s వినియోగదారుడు లేడు.

en: User mismatch.
te: వినియోగదారుని అసమానత.

en: Warning:	%ld
te: హెచ్చరిక:	%ld

en: Warning: Group with ID %jd does not exist.
te: హెచ్చరిక: ID %jd తొ సమూహం లేదు.

en: [OPTION...] [user]
te: [OPTION...] [వినియోగదారి]

en: [OPTION...] group
te: [OPTION...] సమూహం

en: [OPTION...] user
te: [OPTION...] వినియోగదారుడు

en: `:' not allowed in encrypted password
te: ఎన్క్రిప్టెడ్ సంకేతపదమునందు `:' అనుమతించబడలేదు

en: access denied
te: అనుమతి నిరాకరించబడింది

en: backup file `%s' exists and is not a regular file
te: `%s' బ్యాకప్ దస్త్రం ఉంది అది నిత్యదస్త్రంకాదు

en: backup file size mismatch
te: బ్యాకప్ దస్త్ర పరిమాణ అసమానత

en: bad user/group id
te: చెడ్డ వినియోగదారుని/సమూహం ఇడి

en: bad user/group name
te: చెడ్డ వినియోగదారుని/సమూహం పేరు

en: configuration file `%s' is too large
te: ఆకృతీకరణ దస్త్రం `%s' చాలా పెద్దది

en: could not bind to LDAP server
te: LDAP సేవికకు కట్టుబడి ఉండలేము

en: could not bind to LDAP server, first attempt as `%s': %s
te: LDAP సేవిక కు కట్టుబడి ఉండలేము,మొదటి ప్రయత్నంగా `%s': %s

en: could not negotiate TLS with LDAP server
te: LDAP సేవిక తో TLS ను నెగొషియేట్ చేయలేము

en: could not open configuration file `%s': %s
te: `%s' ఆకృతీకరణ దస్త్రం ను తెరువలేదు: %s

en: could not read configuration file `%s': %s
te: ఆకృతీకరణ ఫైలు `%s' ను చదవలేదు: %s

en: could not set LDAP protocol to version %d
te: విడుదల %d కు LDAP నియమంను వ్యవస్థాపించలేము

en: could not stat configuration file `%s': %s
te: `%s' ఆకృతీకరణ దస్త్రం ను ప్రారంభింపలేదు: %s

en: couldn't determine security context for `%s': %s
te: `%s' యొక్క రక్షణ సందర్బంను పొందలేము: %s

en: couldn't get default security context: %s
te: సిద్ద రక్షణ సందర్బంను వ్యవస్థింపలేము: %s

en: couldn't get security context of `%s': %s
te: `%s' యొక్క రక్షణ సందర్బంను పొందలేము: %s

en: couldn't open `%s': %s
te: `%s' ను తెరువలేము: %s

en: couldn't read from `%s': %s
te: `%s' నుండి చదవలేము : %s

en: couldn't set default security context to `%s': %s
te: `%s' కు సిద్ద రక్షణ వ్యవస్థను అమర్చలేము: %s

en: couldn't stat `%s': %s
te: `%s' ను ప్రారంభింపలేము: %s

en: couldn't write to `%s': %s
te:  `%s' కు వ్రాయలేము : %s

en: data not found in file
te: దస్త్రంలో సమాచారం కనబడుటలేదు

en: entity has no %s attribute
te: ఎంటిటి యాట్రిబ్యూట్ %s ను కలిగి లేదు

en: entity has no %s or %s attributes
te: ఎంటిటి %s లేక %s యాట్రిబ్యూట్సు కలిగి లేదు

en: entity object has no %s attribute
te: ప్రవేశపెట్టిన ఆబ్జక్టు యాట్రిబ్యూట్ %s ని కలిగి లేదు

en: entity structure has no %s or %s attributes
te: ఎంటిటి ఆకృతి %s లేక %s యాట్రిబ్యూట్సు కలిగి లేదు

en: entity was created with no %s or %s attributes
te: ఎంటిటి %s లేక %s యాట్రిబ్యూట్సు లేకుండానే సృష్టించబడింది

en: entry already present in file
te: ప్రవేశం దస్త్రంలో ఉంచబడింది

en: entry with conflicting name already present in file
te: విభేదిస్తున్న పేరుతో ప్రవేశం యిప్పటికే ఫైలునందు వుంది

en: error connecting to the kadm5 server for service `%s' in realm `%s': %s
te: `%s' రియల్ము లో `%s' సేవ కొరకు kadm5 అనుసంధానంలో దోషం: %s

en: error creating `%s': %s
te: `%s' ను సృష్టించలేము: %s

en: error creating a LDAP directory entry: %s
te: LDAP పదకోశ ప్రవేశం సృష్టీకరణలో దోషం: %s

en: error creating home directory for user
te: వినియోగదారుని కొరకు నివాస సంచయం సృష్టించుటలో దోషం

en: error encrypting password
te: అనుమతిపదం ను ఎన్క్రిప్టు చేయడం లో దోషం

en: error initializing Cyrus SASL: %s
te: సైరస్ SASL సిద్దీకరించుటలో దోషం: %s

en: error initializing kerberos library
te: కేర్బ్రోస్ లైబ్రరి సిద్దికరణలో దోషం

en: error initializing ldap library
te: ఎల్ డాప్ లైబ్రరి సంస్థాపనలో దోషం

en: error loading module
te: గుణకం లోడింగ్ లో దోషం

en: error locking file
te: దస్త్రం లాకింగ్ లో దోషం

en: error locking file: %s
te: దస్త్రం లాకింగ్ లో దోషం: %s

en: error manipulating terminal attributes
te: టెర్మినల్ యాట్రిబ్యూట్సు నిర్దేశంలో దోషం

en: error modifying LDAP directory entry: %s
te: LDAP పదకోశ ప్రవేశం మార్చుటలో దోషం: %s

en: error moving home directory for user
te: వినియోగదారుని కొరకు నివాస సంచయం కదుల్చుటలో దోషం

en: error opening file
te: దస్త్రం తెరుచుటలో దోషం

en: error parsing user name `%s' for kerberos
te: కేర్బ్రోస్ కోరకు వినియోగదారుని పేరు `%s' పార్శింగ్ లో దోషం

en: error reading file
te: దస్త్రం చదువుటలో దోషం

en: error reading from terminal
te: టెర్మినల్ నుండి చదువుటలో దోషం

en: error reading information for `%s' from kerberos
te: కేర్బ్రోస్ నుండి `%s' కొరకు సమాచారాన్ని చదువుటలో దోషం

en: error reading terminal attributes
te: టెర్మినల్ యాట్రిబ్యూట్సు చదువుటలో దోషం

en: error removing LDAP directory entry: %s
te: LDAP పదకోశ ప్రవేశం తొలగించుటలో దోషం: %s

en: error removing home directory for user
te: వినియోగదారుని కొరకు నివాస సంచయం తొలగించుటలో దోషం

en: error renaming LDAP directory entry: %s
te: LDAP పదకోశ ప్రవేశం తిరిగి నామకరణం చేయుటలో దోషం: %s

en: error resolving symbol in module
te: గుణకం లో గర్తును పరిష్కరించుటలో దోషం

en: error setting password for `%s'
te: `%s' కు అనుమతిపదం అమర్చుటలో దోషం

en: error setting password in LDAP directory for %s: %s
te: %s కోరకు LDAP పదకోశం లో అనుమతిపదం వ్యవస్థాపించుటలో దోషం: %s

en: error setting terminal attributes
te: టెర్మినల్ యట్రిబ్యూట్సు అమరికలో దోషం

en: error statting file
te: దస్త్రం ప్రారంభించుటలో దోషం

en: error writing to file
te: దస్త్రం వ్రాయుటలో దోషం

en: generic error
te: సాధారణ దోషం

en: group %jd has no name
te: సమూహం %jd పేరు ని కలిగి లేదు

en: group %s has no GID
te: సమూహం %s GID ని కలిగి లేదు

en: group has neither a name nor a GID
te: సమూహం పేరును కాని GID ని కాని కలిగి లేదు

en: internal initialization error
te: అంతర్గత సిద్దీకరణ దోషం

en: invalid ID
te: సరికాని ID

en: invalid attribute value
te: చెల్లని యాట్రిబ్యూట్ విలువ

en: invalid module combination
te: చెల్లని మాడ్యూల్ యుగళం

en: invalid number
te: సరికాని సంఖ్య

en: library/module version mismatch
te: లైబ్రరి/గుణకం విడుదలలో అసమానత

en: module `%s' does not define `%s'
te: `%s' గుణకం `%s'న్ని నిర్ధారించదు

en: module disabled by configuration
te: ఆకృతీకరణ చేత గుణకం అచేతనంచేయబడింది

en: module version mismatch in `%s'
te: `%s' లో గుణక విడుదల అసమానత

en: name contains control characters
te: పేరు కంట్రోల్ అక్షరాలను కలిగి ఉంది

en: name contains invalid char `%c'
te: పేరు సరిగాని అక్షరం `%c' కలిగి ఉంది

en: name contains non-ASCII characters
te: పేరు ASCII అక్షరాలు కానివాటిని కలిగి ఉంది

en: name contains whitespace
te: పేరు తెల్ల ఖాళీలను కలిగి ఉంది

en: name is not set
te: పేరు పెట్టబడలేదు

en: name is too long (%zu > %d)
te: పేరు పెద్దదిగా ఉంది(%zu > %d)

en: name is too short
te: పేరు చిన్నదిగా ఉంది

en: name starts with a hyphen
te: పేరు హైఫన్ తో ప్రారంభింపబడుతుంది

en: no `%s' attribute found
te: `%s' యాట్రిబ్యూట్ కనబడలేదు

en: no initialization function %s in `%s'
te: `%s' లో క్రియాశీల %s సిద్దీకరణ లేదు

en: no shadow file present -- disabling
te: షాడో ఫైల్ లేదు -- అచేతనం చేయబడింది

en: no such object in LDAP directory
te: LDAP లో అటువంటి ఆబ్జక్టు లేదు

en: not enough privileges
te: సరిపోయిన అధికారాలు లేవు

en: not executing with superuser privileges
te: సూపర్ యూజర్ అదికారాలతో నిష్పాదనము జరుగుటలేదు

en: object had no %s attribute
te: ఆబ్జక్టు %s యాట్రిబ్యూట్ కలిగిలేదు

en: object has no %s attribute
te: ఆబ్జక్టు %s యాట్రిబ్యూట్ కలిగిలేదు

en: success
te: సమర్ధంవంతంగా

en: the `%s' and `%s' modules can not be combined
te: `%s' మరియు `%s' మాడ్యూళ్ళను సమ్మేళనం చేయలేము

en: unknown error
te: తెలియని దోషం

en: unlocking would make the password field empty
te: అన్ లాకింగ్ అనుమతిపదం స్థలాన్ని ఖాళీచేస్తుంది

en: unsupported password encryption scheme
te: మద్దతీయని సంకేతపదపు ఎన్క్రిప్షన్ పథకము

en: user %jd has no name
te: వినియోగదారుడు %jd పేరు కలిగి లేడు

en: user %s has no UID
te: వినియోగదారుడు %s UID ని కలిగి లేడు

en: user has neither a name nor an UID
te: వినియోగదారుడు పేరుకాని UID ని కలిగి లేడు

en: user object had no %s attribute
te: వినియోగదారుని ఆబ్జక్టు %sని కలిగి లేదు

en: user object was created with no `%s'
te: వినియోగదారుని ఆబ్జక్టు `%s' లేకనే సృష్టించబడింది

en: user/group id in use
te: వినియోగదారుని/సమూహం ఐడి ఉపయోగంలోఉంది

en: user/group name in use
te: వినియోగదారుని/సమూహం పేరు ఉపయోగంలోఉంది
