libuser - en to kn translation catalogue (228 entries)

en: %s did not have a gid number.
kn: %s ವು ಒಂದು gid ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

en: %s does not exist
kn: %s ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: %s is not authorized to change the finger info of %s
kn: %s ಕ್ಕೆ %s ನ ಫಿಂಗರ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ

en: %s value `%s': `:' not allowed
kn: %s ಮೌಲ್ಯ `%s': `:' ಕ್ಕೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ

en: Account Expires:	%s
kn: ಖಾತೆಯ ಕಾಲಾವಧಿ ಮುಗಿದು ಹೋಗುತ್ತದೆ:	%s

en: Account creation failed: %s.
kn: ಖಾತೆಯನ್ನು ಸೃಜಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲತೆ ಉಂಟಾಗಿದೆ: %s.

en: Account is locked.
kn: ಖಾತೆಯು ಲಾಕ್ ಆಗಿದೆ.

en: Account is not locked.
kn: ಖಾತೆಯು ಲಾಕ್ ಆಗಿಲ್ಲ.

en: Authentication failed for %s.
kn: %s ಗಾಗಿ ದೃಢೀಕರಣವು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Both -L and -U specified.
kn: -L ಹಾಗೂ -U ಎರಡೂ ಸೂಚಿತಗೊಂಡಿದೆ.

en: Can't set default context for /etc/passwd
kn: /etc/passwd ಗೆ ಡೀಫಾಲ್ಟ್‍  ಸನ್ನಿವೇಶವನ್ನು ಸಿದ್ಧಪಡಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Changing finger information for %s.
kn: %s ಗಾಗಿನ ಫಿಂಗರ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Changing password for %s.
kn: %s ಗಾಗಿ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Changing shell for %s.
kn: %s ಗಾಗಿ ಶೆಲ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Copying user structure:
kn: ಬಳಕೆದಾರ ರಚನೆಯನ್ನ್ನು ನಕಲಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ:

en: Cyrus SASL error creating user: %s
kn: ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ಸೃಜಿಸುವಲ್ಲಿ Cyrus SASL ದೋಷ: %s

en: Cyrus SASL error removing user: %s
kn: ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕುವಲ್ಲಿ Cyrus SASL ದೋಷ: %s

en: Default user attribute names:
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್‍  ಬಳಕೆದಾರ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯದ ಹೆಸರುಗಳು:

en: Default user object classes:
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್‍  ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್‍ ವರ್ಗಗಳು:

en: E-Mail Address
kn: ಈ-ಮೈಲ್ ವಿಳಾಸ

en: Entry not found.
kn: ನಮೂದು ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Error changing mode of `%s': %s
kn: `%s' ನ ಕ್ರಮವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: Error changing owner of `%s': %s
kn: `%s' ನ ಮಾಲಿಕನನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: Error creating %s: %s.
kn: %s ಅನ್ನು ಸೃಜಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲತೆ ಉಂಟಾಗಿದೆ: %s.

en: Error creating account for `%s': line improperly formatted.
kn: `%s' ಗಾಗಿ ಖಾತೆಯನ್ನು ಸೃಜಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: ಸಾಲು ಸಮರ್ಪಕವಾಗಿ ಫಾರ್ಮಾಟ್ ಆಗಿಲ್ಲ.

en: Error creating group `%s': %s
kn: ಸಮೂಹ`%s' ವನ್ನು ಸೃಜಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ: %s

en: Error creating group for `%s' with GID %jd: %s
kn: `%s' ಗಾಗಿ GID %jd ಯೊಂದಿಗೆ ಸಮೂಹವನ್ನು ಸೃಜಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: Error creating home directory for %s: %s
kn: %s ಗಾಗಿ ನೆಲೆ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಸೃಜಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ: %s

en: Error creating user account for %s: %s
kn: %s ಗಾಗಿ ಬಳಕೆದಾರ ಖಾತೆಯನ್ನು ಸೃಜಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ: %s

en: Error initializing %s: %s
kn: %s ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ: %s

en: Error initializing %s: %s.
kn: %s ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s.

en: Error initializing PAM.
kn: PAM ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲ್ಲಿ ದೋಷ.

en: Error looking up %s: %s
kn: %s ಅನ್ನು ನೋಡುವಾಗ ದೋಷ: %s

en: Error moving %s to %s: %s.
kn: %s ಅನ್ನು %s ಗೆ ತೆಗೆಯುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ: %s.

en: Error opening `%s': %s.
kn: `%s' ಅನ್ನು ತೆರೆಯುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s.

en: Error parsing arguments: %s.
kn: ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್‍ಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s.

en: Error reading `%s': %s
kn: `%s' ಅನ್ನು ಓದುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: Error reading from file descriptor %d.
kn: %d ಎಂಬ ಕಡತ ವಿವರಣೆಗಾರನಿಂದ ಓದುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Error setting initial password for %s: %s
kn: %s ಗೆ ಆರಂಭಿಕ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ: %s

en: Error setting password for group %s: %s.
kn: %s ಸಮೂಹಕ್ಕೆ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ: %s.

en: Error setting password for user %s: %s.
kn: %s ಬಳಕೆದಾರನಿಗೆ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ: %s.

en: Error writing `%s': %s
kn: `%s' ಗೆ ಬರೆಯುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: Failed to drop privileges.
kn: ಸವಲತ್ತುಗಳನ್ನು ತ್ಯಜಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ.

en: Failed to modify aging information for %s: %s
kn: %s ನ ಕಾಲ ತೀರುತ್ತಿರುವ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ: %s

en: Failed to set password for group %s: %s
kn: ಸಮೂಹ %s ಕ್ಕೆ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲತೆ: %s

en: Failed to set password for user %s: %s.
kn: ಬಳಕೆದಾರ %s ನಿಗೆ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲತೆ: %s.

en: Finger information changed.
kn: ಫಿಂಗರ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Finger information not changed:  input error.
kn: ಫಿಂಗರ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ:  ಆದಾನ ದೋಷ.

en: Finger information not changed: %s.
kn: ಫಿಂಗರ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ: %s.

en: Full Name
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ ಹೆಸರು

en: Getting default user attributes:
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್‍  ಬಳಕೆದಾರ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ:

en: Given Name
kn: ಕೊಡಲಾದ ಹೆಸರು

en: Group %jd does not exist
kn: ಸಮೂಹ %jd ವು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: Group %s could not be deleted: %s
kn: ಸಮೂಹ %s ವನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ: %s

en: Group %s could not be deleted: %s.
kn: ಸಮೂಹ %s ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ: %s.

en: Group %s could not be locked: %s
kn: ಸಮೂಹ %s ವನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Group %s could not be modified: %s
kn: ಸಮೂಹ %s ವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Group %s could not be modified: %s.
kn: ಸಮೂಹ %s ವನ್ನು ಮಾರ್ಪಾಡು ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ: %s.

en: Group %s could not be unlocked: %s
kn: ಸಮೂಹ %s ವನ್ನು ಅನ್-ಲಾಕ್ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Group %s does not exist.
kn: ಸಮೂಹ %s ವು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: Group creation failed: %s
kn: ಸಮೂಹದ ರಚನೆ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: Group with GID %jd did not have a group name.
kn: GID %jd ಹೊಂದಿರುವ ಸಮೂಹಕ್ಕೆ ಒಂದು ಸಮೂಹದ ಹೆಸರನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

en: Home Phone
kn: ಮನೆಯ ದೂರವಾಣಿ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Inactive:	%ld
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ:	%ld

en: Internal PAM error `%s'.
kn: ಆಂತರಿಕ PAM ದೋಷ `%s'.

en: Internal error.
kn: ಆಂತರಿಕ ದೋಷ.

en: Invalid ID %s
kn: ಅಮಾನ್ಯ ID %s

en: Invalid default value of field %s: %s
kn: %s ಕ್ಷೇತ್ರದ ಡೀಫಾಲ್ಟ್‍  ಮೌಲ್ಯವು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ: %s

en: Invalid group ID %s
kn: ಅಮಾನ್ಯ ಸಮೂಹ ID %s

en: Invalid user ID %s
kn: ಅಮಾನ್ಯ ಬಳಕೆದಾರ ID %s

en: Kerberos Admin Principal
kn: ಕರ್ಬರೋಸ್ ನಿರ್ವಹಣಾ ಪ್ರಮುಖ

en: Kerberos Password for Admin Principal
kn: ನಿರ್ವಹಣಾ ಪ್ರಮುಖನಿಗಾಗಿ ಕರ್ಬರೋಸ್ ಗುಪ್ತಪದ

en: Kerberos Realm
kn: ಕರ್ಬರೋಸ್ ಕ್ಷೇತ್ರ(Kerberos Realm)

en: LDAP Bind DN
kn: LDAP ಬೈಂಡ್ DN

en: LDAP Bind Password
kn: LDAP ಬೈಂಡ್ ಗುಪ್ತಪದ

en: LDAP SASL Authorization User
kn: LDAP SASL ದೃಢೀಕರಣ ಬಳಕೆದಾರ

en: LDAP SASL User
kn: LDAP SASL ಬಳಕೆದಾರ

en: LDAP Search Base DN
kn: LDAP ಶೋಧನಾ ಮೂಲ DN

en: LDAP Server Name
kn: LDAP ಪರಿಚಾರಕದ ಹೆಸರು

en: Last Change:	%s
kn: ಕಡೆಯ ಬದಲಾವಣೆ:	%s

en: Maximum:	%ld
kn: ಗರಿಷ್ಟ:	%ld

en: Minimum:	%ld
kn: ಕನಿಷ್ಟ:	%ld

en: Never
kn: ಎಂದೂ ಅಲ್ಲ

en: New Shell
kn: ಹೊಸ ಶೆಲ್

en: New password
kn: ಹೊಸ ಗುಪ್ತಪದ

en: New password (confirm)
kn: ಹೊಸ ಗುಪ್ತಪದ (ಖಚಿತಪಡಿಸಲಾದ)

en: No group name specified, no name for gid %d.
kn: ಯಾವುದೆ ಸಮೂಹದ ಹೆಸರು ಸೂಚಿತಗೊಂಡಿಲ್ಲ, gid %d ಗೆ ಯಾವುದೆ ಹೆಸರಿಲ್ಲ.

en: No group name specified, using %s.
kn: ಯಾವುದೆ ಸಮೂಹದ ಹೆಸರು ಸೂಚಿತಗೊಂಡಿಲ್ಲ, %s ಅನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತ್ತಿದೆ.

en: No group name specified.
kn: ಯಾವುದೆ ಸಮೂಹದ ಹೆಸರು ನಿಗದಿತಗೊಂಡಿಲ್ಲ.

en: No group with GID %jd exists, not removing.
kn: GID %jd ಹೊಂದಿರುವ ಒಂದು ಸಮೂಹ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ, ತೆಗೆಯಲಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: No new home directory for %s.
kn: %s ಗೆ ಹೊಸ ನೆಲೆ ಕಡತಕೋಶವಿಲ್ಲ.

en: No old home directory for %s.
kn: %s ಗೆ ಹಳೆಯ ನೆಲೆ ಕಡತಕೋಶವಿಲ್ಲ.

en: No user name specified, no name for uid %d.
kn: ಯಾವುದೆ ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು ಸೂಚಿತಗೊಂಡಿಲ್ಲ, uid %d ಗೆ ಯಾವುದೆ ಹೆಸರಿಲ್ಲ.

en: No user name specified, using %s.
kn: ಯಾವುದೆ ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು ಸೂಚಿತಗೊಂಡಿಲ್ಲ, %s ಅನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತ್ತಿದೆ.

en: No user name specified.
kn: ಯಾವುದೆ ಹೆಸರು ಸೂಚಿತಗೊಂಡಿಲ್ಲ.

en: Office
kn: ಕಛೇರಿ

en: Office Phone
kn: ಕಛೇರಿ ದೂರವಾಣಿ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Password Expires:	%s
kn: ಗುಪ್ತಪದದ ಕಾಲಾವಧಿ ಮುಗಿದು ಹೋಗುತ್ತದೆ:	%s

en: Password Inactive:	%s
kn: ಗುಪ್ತಪದವು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ:	%s

en: Password change canceled.
kn: ಗುಪ್ತಪದದ ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Password changed.
kn: ಗುಪ್ತಪದ ಬದಲಾಯಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ.

en: Passwords do not match, try again.
kn: ಗುಪ್ತಪದಗಳು ತಾಳೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ್ಲ, ಪುನಃ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Prompts failed.
kn: ಪ್ರಾಂಪ್ಟ್‍ಗಳು ವಿಫಲಗೊಂಡಿವೆ.

en: Prompts succeeded.
kn: ಪ್ರಾಂಪ್ಟ್‍ಗಳು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿವೆ.

en: Refusing to create account with UID 0.
kn: UID 0 ಯೊಂದಿಗೆ ಖಾತೆಯನ್ನು ಸೃಜಿಸಲು ನಿರಾಕರಿಸುತ್ತಿದೆ.

en: Refusing to use dangerous home directory `%s' by default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಅಪಾಯಕಾರಿ ನೆಲೆ ಕಡತಕೋಶ `%s' ಅನ್ನು ಬಳಸಲು ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Refusing to use dangerous home directory `%s' for %s by default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಅಪಾಯಕಾರಿ ನೆಲೆ ಕಡತಕೋಶ `%s' ಅನ್ನು %s ಗಾಗಿ ಬಳಸಲು ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Searching for group named %s.
kn: %s ಹೆಸರಿನ ಸಮೂಹಕ್ಕಾಗಿ ಹುಡುಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Searching for group with ID %jd.
kn: ID %jd ಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ ಸಮೂಹಕ್ಕಾಗಿ ಹುಡುಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Searching for user named %s.
kn: %s ಹೆಸರಿನ ಬಳಕೆದಾರನಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Searching for user with ID %jd.
kn: ID %jd ಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ ಬಳಕೆದಾರನಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Shell changed.
kn: ಶೆಲ್ ಬದಲಾಗಿದೆ.

en: Shell not changed: %s
kn: ಶೆಲ್ ಬದಲಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Surname
kn: ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: Unknown user authenticated.
kn: ಅಜ್ಞಾತ ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ದೃಢೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Unknown user context
kn: ಅಜ್ಞಾತ ಬಳಕೆದಾರ ಸನ್ನಿವೇಶ

en: User %s could not be deleted: %s.
kn: ಬಳಕೆದಾರ %s ನನ್ನು ಅಳಿಸಿಹಾಕಲಾಗಲಿಲ್ಲ: %s.

en: User %s could not be locked: %s.
kn: ಬಳಕೆದಾರ %s ನನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ: %s.

en: User %s could not be modified: %s.
kn: ಬಳಕೆದಾರ %s ನನ್ನು ಮಾರ್ಪಾಡು ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ: %s.

en: User %s could not be unlocked: %s.
kn: ಬಳಕೆದಾರ %s ನನ್ನು ಅನ್-ಲಾಕ್ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ: %s.

en: User %s does not exist.
kn: ಬಳಕೆದಾರ %s ನು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: User mismatch.
kn: ಬಳಕೆದಾರರು ತಾಳೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: Warning:	%ld
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ:	%ld

en: Warning: Group with ID %jd does not exist.
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ: ID %jd ಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಸಮೂಹವು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: [OPTION...]
kn: [ಆಯ್ಕೆ...]

en: [OPTION...] [user]
kn: [ಆಯ್ಕೆ...] [ಬಳಕೆದಾರ]

en: [OPTION...] group
kn: [ಆಯ್ಕೆ...] ಸಮೂಹ

en: [OPTION...] user
kn: [ಆಯ್ಕೆ...] ಬಳಕೆದಾರ

en: `:' not allowed in encrypted password
kn: `:' ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಗೂಢಲಿಪೀಕರಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲ

en: access denied
kn: ನಿಲುಕಣೆಯನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: backup file `%s' exists and is not a regular file
kn: ಬ್ಯಾಕ್ಅಪ್ ಕಡತ `%s' ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ ಹಾಗು ಅದು ಸಾಮಾನ್ಯ ಕಡತವಾಗಿಲ್ಲ

en: backup file size mismatch
kn: ಬ್ಯಾಕ್ಅಪ್ ಕಡತದ ಗಾತ್ರವು ತಾಳೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ

en: bad user/group id
kn: ಕೆಟ್ಟ ಬಳಕೆದಾರನ/ಸಮೂಹದ id

en: bad user/group name
kn: ಕೆಟ್ಟ ಬಳಕೆದಾರನ/ಸಮೂಹದ ಹೆಸರು

en: configuration file `%s' is too large
kn: ಸಂರಚನಾ ಕಡತ `%s' ವು ಬಹಳ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ

en: could not bind to LDAP server
kn: LDAP ಪರಿಚಾರಕಕ್ಕೆ ಬೈಂಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ

en: could not bind to LDAP server, first attempt as `%s': %s
kn: LDAP ಪರಿಚಾರಕಕ್ಕೆ ಬೈಂಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ, ಪ್ರಥಮ ಪ್ರಯತ್ನ `%s' ಆಗಿತ್ತು: %s

en: could not negotiate TLS with LDAP server
kn: TLS ಅನ್ನು LDAP ಪರಿಚಾರಕದೊಂದಿಗೆ ವ್ಯವಹರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: could not open configuration file `%s': %s
kn: ಸಂರಚನಾ ಕಡತ `%s' ವನ್ನು ತೆಗೆಯುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಎದುರಾಗಿದೆ: %s

en: could not read configuration file `%s': %s
kn: ಸಂರಚನಾ ಕಡತ `%s' ವನ್ನು ಓದಲಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: could not set LDAP protocol to version %d
kn: LDAP ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್ ಅನ್ನು ಆವೃತ್ತಿ %d ಗೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: could not stat configuration file `%s': %s
kn: ಸಂರಚನಾ ಕಡತ `%s' ವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: couldn't determine security context for `%s': %s
kn: `%s' ಕ್ಕೆ ಸುರಕ್ಷತಾ ಸನ್ನಿವೇಶವನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ: %s

en: couldn't get default security context: %s
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್‍  ಸುರಕ್ಷತಾ ಸನ್ನಿವೇಶವನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ: %s

en: couldn't get security context of `%s': %s
kn: `%s' ನ ಡೀಫಾಲ್ಟ್‍  ಸುರಕ್ಷತಾ ಸನ್ನಿವೇಶವನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ:: %s

en: couldn't open `%s': %s
kn: `%s' ಅನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: couldn't read from `%s': %s
kn: `%s' ನಿಂದ ಓದಲಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: couldn't set default security context to `%s': %s
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್‍  ಸುರಕ್ಷತಾ ಸನ್ನಿವೇಶವನ್ನು `%s' ಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ: %s

en: couldn't stat `%s': %s
kn: `%s' ಅನ್ನು stat ಮಾಡಲಾಗಲಿಲ್ಲ: %s

en: couldn't write to `%s': %s
kn: `%s' ಗೆ ಬರೆಯಲಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: data not found in file
kn: ಕಡತದಲ್ಲಿ ದತ್ತಾಂಶವು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: entity has no %s attribute
kn: ನಮೂದು %s ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ

en: entity has no %s or %s attributes
kn: ನಮೂದು %s ಅಥವ %s ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ

en: entity object has no %s attribute
kn: ನಮೂದು ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್‍ %s ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ

en: entity structure has no %s or %s attributes
kn: ನಮೂದು %s ಅಥವ %s ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ

en: entity was created with no %s or %s attributes
kn: ನಮೂದು %s ಅಥವ %s ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳಿಲ್ಲದೆ ನಿರ್ಮಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ

en: entry already present in file
kn: ನಮೂದು ಈಗಾಗಲೆ ಕಡತದಲ್ಲಿದೆ

en: entry with conflicting name already present in file
kn: ಇದರೊಂದಿಗೆ ಘರ್ಷಣೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗುವ ಹೆಸರಿನ ಒಂದು ನಮೂದು ಈಗಾಗಲೆ ಕಡತದಲ್ಲಿದೆ

en: error connecting to the kadm5 server for service `%s' in realm `%s': %s
kn: `%s' ಸೇವೆಗಾಗಿ `%s' ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ kadm5 ಪರಿಚಾರಕಕ್ಕೆ ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ: %s

en: error creating `%s': %s
kn: `%s' ಅನ್ನು ಸೃಜಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: error creating a LDAP directory entry: %s
kn: ಒಂದು LDAP ಕಡತಕೋಶ ನಮೂದನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: error creating home directory for user
kn: ಬಳಕೆದಾರರಿಗಾಗಿ ನೆಲೆ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಸೃಜಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ

en: error encrypting password
kn: ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಗೂಢಲಿಪೀಕರಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: error initializing Cyrus SASL: %s
kn: Cyrus SASL ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: error initializing kerberos library
kn: ಕರ್ಬರೋಸ್ ಲೈಬ್ರರಿಯನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: error initializing ldap library
kn: ldap ಲೈಬ್ರರಿಯನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: error loading module
kn: ಘಟಕವನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ

en: error locking file
kn: ಕಡತವನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ

en: error locking file: %s
kn: ಕಡತವನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ: %s

en: error manipulating terminal attributes
kn: ಟರ್ಮಿನಲ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಮ್ಯಾನಿಪುಲೇಟ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: error modifying LDAP directory entry: %s
kn: ಒಂದು LDAP ಕಡತಕೋಶ ನಮೂದನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: error moving home directory for user
kn: ಬಳಕೆದಾರರಿಗಾಗಿ ನೆಲೆ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ

en: error opening file
kn: ಕಡತವನ್ನು ತೆಗೆಯುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ

en: error parsing user name `%s' for kerberos
kn: ಕರ್ಬರೋಸ್‍ಗಾಗಿ ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು `%s' ಅನ್ನು ವಿವರಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: error reading file
kn: ಕಡತವನ್ನು ಓದುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ

en: error reading from terminal
kn: ಟರ್ಮಿನಲ್‍ನಿಂದ ಓದುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: error reading information for `%s' from kerberos
kn: `%s' ಗಾಗಿ ಕರ್ಬರೋಸ್‍ನಿಂದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಓದುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: error reading terminal attributes
kn: ಟರ್ಮಿನಲ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಓದುವಾಗ ದೋಷ

en: error removing LDAP directory entry: %s
kn: ಒಂದು LDAP ಕಡತಕೋಶ ನಮೂದನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: error removing home directory for user
kn: ಬಳಕೆದಾರರಿಗಾಗಿ ನೆಲೆ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ

en: error renaming LDAP directory entry: %s
kn: ಒಂದು LDAP ಕಡತಕೋಶ ನಮೂದಿನ ಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: error resolving symbol in module
kn: ಘಟಕದಲ್ಲಿ ಸಂಕೇತವನ್ನು ಪರಿಹರಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ

en: error setting password for `%s'
kn: `%s' ಗಾಗಿ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಹೊಂದಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: error setting password in LDAP directory for %s: %s
kn: %s ಕ್ಕಾಗಿ LDAP ಕಡತಕೋಶದಲ್ಲಿ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಹೊಂದಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: error setting terminal attributes
kn: ಟರ್ಮಿನಲ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸುವಾಗ ದೋಷ

en: error statting file
kn: ಕಡತವನ್ನು statting ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: error writing to file
kn: ಕಡತಕ್ಕೆ ಬರೆಯುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ

en: generic error
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ದೋಷ

en: group %jd has no name
kn: ಸಮೂಹ %jd ವು ಹೆಸರನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ

en: group %s has no GID
kn: ಸಮೂಹ %s ವು GID ಯನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ

en: group has neither a name nor a GID
kn: ಸಮೂಹವು ಒಂದು ಹೆಸರು ಅಥವ ಒಂದು GID ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ

en: internal initialization error
kn: ಆಂತರಿಕ ಆರಂಭಿಕ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ

en: invalid ID
kn: ಅಮಾನ್ಯ ID

en: invalid attribute value
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಗುಣವಿಶೇಷ ಮೌಲ್ಯ

en: invalid module combination
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಸಂಯೋಜನೆ

en: invalid number
kn: ಅಮಾನ್ಯ ಸಂಖ್ಯೆ

en: library/module version mismatch
kn: ಲೈಬ್ರರಿ/ಘಟಕದ ಆವೃತ್ತಿಯು ತಾಳೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ

en: module `%s' does not define `%s'
kn: `%s' ಘಟಕವು %s' ಅನ್ನು ವಿವರಿಸುವುದಿಲ್ಲ

en: module disabled by configuration
kn: ಸಂರಚನೆಯಿಂದ ಘಟಕವು ಅಶಕ್ತಗೊಂಡಿದೆ

en: module version mismatch in `%s'
kn: `%s' ನಲ್ಲಿ ಘಟಕ ಆವೃತ್ತಿಯು ತಾಳೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ

en: name contains control characters
kn: ಹೆಸರು ನಿಯಂತ್ರಣ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ

en: name contains invalid char `%c'
kn: ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಅಮಾನ್ಯ ಅಕ್ಷರವಾದ`%c' ಇದೆ

en: name contains non-ASCII characters
kn: ಹೆಸರು ASCII-ಅಲ್ಲದ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ

en: name contains whitespace
kn: ಹೆಸರು ಖಾಲಿ ಜಾಗಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ

en: name is not set
kn: ಯಾವುದೇ ಹೆಸರು ಹೊಂದಿಸಿಲ್ಲ

en: name is too long (%zu > %d)
kn: ಹೆಸರು ಬಹಳ ಉದ್ದವಾಗಿದೆ (%zu > %d)

en: name is too short
kn: ಹೆಸರು ಬಹಳ ಚಿಕ್ಕದಾಗಿದೆ

en: name starts with a hyphen
kn: ಹೆಸರು ಅಡ್ಡಗೆರೆಯಿಂದ ಆರಂಭಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ

en: no `%s' attribute found
kn: ಯಾವುದೆ `%s' ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ

en: no initialization function %s in `%s'
kn: ಯಾವುದೆ ಆರಂಭಿಕ ಕ್ರಿಯೆ %s ಯು `%s' ನಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: no shadow file present -- disabling
kn: ಛಾಯಾ ಕಡತವು ಇಲ್ಲ --ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: no such object in LDAP directory
kn: LDAP ಕಡತಕೋಶದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೆ ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್‍ ಇಲ್ಲ

en: not enough privileges
kn: ಸಾಕಷ್ಟು ಸವಲತ್ತುಗಳಿಲ್ಲ

en: not executing with superuser privileges
kn: ಮೂಲಬಳಕೆದಾರನ ಸವಲತ್ತುಗಳೊಂದಿಗೆ ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳ್ಳುತ್ತಿಲ್ಲ

en: object had no %s attribute
kn: ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್‍ %s ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರಲಿಲ್ಲ

en: object has no %s attribute
kn: ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್‍ %s ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ

en: success
kn: ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದೆ

en: the `%s' and `%s' modules can not be combined
kn: `%s' ಹಾಗು `%s' ಮಾಡ್ಯೂಲ್‌ಗಳನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: unknown error
kn: ಅಜ್ಞಾತ ದೋಷ

en: unlocking would make the password field empty
kn: ಅನ್-ಲಾಕ್ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಗುಪ್ತಪದ ಜಾಗವು ಖಾಲಿ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ

en: unsupported password encryption scheme
kn: ಬೆಂಬಲವಿರದ ಗುಪ್ತಪದ ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣ ಸ್ಕೀಮ್

en: user %jd has no name
kn: ಬಳಕೆದಾರ %jd ನು ಹೆಸರನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ

en: user %s has no UID
kn: ಬಳಕೆದಾರ %s ವು UID ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ

en: user has neither a name nor an UID
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಒಂದು ಹೆಸರು ಅಥವ ಒಂದು UID ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ

en: user object had no %s attribute
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್‍ %s ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ

en: user object was created with no `%s'
kn: ಯಾವುದೆ `%s' ಇಲ್ಲದೆ ಬಳಕೆದಾರ ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್‍ ರಚಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ

en: user/group id in use
kn: ಬಳಸಲಾಗುತ್ತಿರುವ ಬಳಕೆದಾರನ/ಸಮೂಹದ id

en: user/group name in use
kn: ಬಳಸಲಾಗುತ್ತಿರುವ ಬಳಕೆದಾರನ/ಸಮೂಹದ ಹೆಸರು
